Thông báo mời thầu

Cung cấp thiết bị, phần mềm nâng cấp hệ thống chuyển mạch VNIX

  Đang xem    
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 17:14 20/11/2020
Số TBMT
20201161861-00
Công bố
16:52 20/11/2020
Loại thông báo
Thông báo thực
Lĩnh vực
Hàng hóa
Tên dự án
Dự toán cung cấp thiết bị, phần mềm nâng cấp hệ thống chuyển mạch VNIX
Hình thức
Đăng lần đầu
Gói thầu
Cung cấp thiết bị, phần mềm nâng cấp hệ thống chuyển mạch VNIX
Bên mời thầu
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Nguồn Quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp của Trung tâm Internet Việt Nam năm 2020
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp thiết bị, phần mềm nâng cấp hệ thống chuyển mạch VNIX
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Thực hiện tại
Thành phố Hà Nội

Tham dự thầu:

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
16:52 20/11/2020
đến
17:00 30/11/2020
Mua hồ sơ
Miễn phí
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu:

Mở thầu vào
17:00 30/11/2020
Mở thầu tại
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu:

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
32.850.000 VND
Bằng chữ
Ba mươi hai triệu tám trăm năm mươi nghìn đồng chẵn
Hồ sơ mời thầu

Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File dung lượng lớn chỉ có thể tải về bằng Internet Explorer, vui lòng xem hướng dẫn tại đây!

Tiện ích dành cho bạn:

Theo dõi thông tin thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Cung cấp thiết bị, phần mềm nâng cấp hệ thống chuyển mạch VNIX". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Cung cấp thiết bị, phần mềm nâng cấp hệ thống chuyển mạch VNIX" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.INFO.
Đã xem: 11

Tóm tắt nội dung chính của gói thầu:

**1. Giới thiệu chung về dự án và gói thầu**

\- Kế hoạch: Kế hoạch mua sắm từ nguồn Quỹ phát triển hoạt động sự
nghiệp của Trung tâm Internet Việt Nam.

\- Gói thầu: Cung cấp thiết bị, phần mềm nâng cấp hệ thống chuyển mạch
VNIX.

\- Địa điểm thực hiện: Tại Phòng máy VNNIC tại Hà Nội, Đà Nẵng và Tp. Hồ
Chí Minh.

\- Quy mô: Cung cấp 02 thiết bị chuyển mạch tại Đà Nẵng và 06 phần mềm
giám sát tại Hà Nội, Đà Nẵng và Tp. Hồ Chí Minh.

\- Yêu cầu về cung cấp hàng hóa thuộc gói thầu: Chi tiết tại mục 2 --
Chương V.

\- Thời gian thực hiện gói thầu: 120 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu
lực.

**2. Yêu cầu về kỹ thuật**

+-----------------+------------------------+------------------------+
| **Hạng mục số** | **Tên hàng hóa hoặc | **Thông số kỹ thuật và |
| | dịch vụ liên quan** | các tiêu chuẩn** |
+-----------------+------------------------+------------------------+
| 1 | Thiết bị chuyển mạch | \- Thiết bị chuyển |
| | | mạch chuyên dụng 1RU. |
| | | |
| | | \- Thiết kế rack |
| | | mount, rack mount kit |
| | | đi kèm. |
| | | |
| | | \- Hỗ trợ VLAN, VXLAN, |
| | | L3 VPN. |
| | | |
| | | \- 48 cổng kết nối hỗ |
| | | trợ chuẩn SFP+/SFP; |
| | | |
| | | \- 06 cổng kết nối hỗ |
| | | trợ chuẩn QSFP+; |
| | | |
| | | \- 06 cáp kết nối giữa |
| | | 2 thiết bị chuyển mạch |
| | | hỗ trợ tốc độ 40G |
| | | chuẩn QSFP to QSFP |
| | | quang, khoảng cách |
| | | 1-2m; |
| | | |
| | | \- 02 thiết bị chuyển |
| | | đổi quang điện |
| | | tranceiver SFP+ |
| | | 10GBase-SR, 850nm, |
| | | MMF, khoảng cách tối |
| | | đa 300m; |
| | | |
| | | \- 02 thiết bị chuyển |
| | | đổi quang điện |
| | | tranceiver SFP+ |
| | | 10GBase-LR, 1310nm, |
| | | SMF, khoảng cách tối |
| | | đa 10km; |
| | | |
| | | \- 02 thiết bị chuyển |
| | | đổi quang điện |
| | | tranceiver SFP |
| | | 1000Base-LX, 1310nm, |
| | | SMF, khoảng cách tối |
| | | đa 10km; |
| | | |
| | | \- 02 thiết bị chuyển |
| | | đổi quang điện |
| | | tranceiver SFP |
| | | 1000Base-SX, 850nm, |
| | | MMF, khoảng cách tối |
| | | đa 550m; |
| | | |
| | | \- 04 tranceiver SFP |
| | | 1000Base-T; |
| | | |
| | | \- 02 Nguồn điện AC |
| | | 220V; |
| | | |
| | | \- Bảo hành 2 năm. |
+-----------------+------------------------+------------------------+
| 2 | Phần mềm giám sát | \- Phần mềm giám sát, |
| | | kiểm tra kết nối node |
| | | mạng thương mại, có |
| | | bản quyền. |
| | | |
| | | \- Hỗ trợ các giao |
| | | thức giám sát mạng |
| | | tiêu chuẩn như |
| | | ICMP/Ping, SNMP, HTTP, |
| | | FTP, POP3, IMAP, SMTP, |
| | | NTP, UDP/TCP 53, FTP. |
| | | |
| | | \- Không cần cài đặt |
| | | agent giám sát. |
| | | |
| | | \- Cho phép thiết lập |
| | | ngưỡng giám sát, cấu |
| | | hình thời gian giám |
| | | sát để tránh cảnh báo |
| | | trong lúc đang duy trì |
| | | (maintain). |
| | | |
| | | \- Không giới hạn số |
| | | lượng đối tương giám |
| | | sát. |
| | | |
| | | -Cảnh báo, thông báo |
| | | bằng âm thanh, email, |
| | | syslog |
| | | |
| | | \- Giao diện, có báo |
| | | cáo (report) bằng đồ |
| | | hoạ. |
| | | |
| | | \- Thống kê tự động. |
| | | |
| | | \- Hỗ trợ IPv4/IPv6. |
| | | |
| | | \- Hỗ trợ chạy trên hệ |
| | | điều hành Windows hoặc |
| | | Linux. |
+-----------------+------------------------+------------------------+

3\. Kiểm tra và thử nghiệm

Các kiểm tra và thử nghiệm cần tiến hành gồm có:

\- Nghiệm thu thiết bị, phần mềm công nghệ thông tin.

\- Nghiệm thu vận hành thử thiết bị công nghệ thông tin.

\- Nghiệm thu bàn giao thiết bị công nghệ thông tin đưa vào sử dụng.

Lời chào
Chào Bạn,
Bạn chưa đăng nhập, vui lòng đăng nhập để sử dụng hết các chức năng dành cho thành viên.
Nếu Bạn chưa có tài khoản thành viên, hãy đăng ký. Việc này chỉ mất 5 phút và hoàn toàn miễn phí!
Tìm kiếm thông tin thầu
Click để tìm kiếm nâng cao

Lấy ý kiến về thời gian tham dự tọa đàm tư vấn đấu thầu online

Thống kê
  • 5943 dự án đang đợi nhà thầu
  • 711 TBMT được đăng trong 24 giờ qua
  • 806 KHLCNT được đăng trong 24 giờ qua
  • 16068 TBMT được đăng trong tháng qua
  • 14567 KHLCNT được đăng trong tháng qua
Phone icon
Bạn đã không sử dụng Site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây